| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Vipimo
| Kiasi cha Kifurushi: | Vipande viwili |
| Jina la Biashara: | Haipurecon |
| Maudhui ya Maji: | 40% |
Kutumia Vipindi vya Mzunguko: |
kila mwaka |
| Kipenyo: | 14.2mm |
| Unene wa katikati: | 0.08mm (- 3.00D) |
| Mzunguko wa msingi: | 8.5 mm |
| Tarehe ya kumalizika muda wake: | miaka 5 |
| Kifurushi: | Kifurushi cha chupa ya glasi na kifurushi cha malengelenge |
| Masafa ya Kubadilisha: | Kila Mwaka Inatumika |
| Masharti ya Uhifadhi wa Suluhisho la Chumvi la Kloridi: | 4℃~8℃ Mazingira Kavu, Ya Baridi, Yasio na Gesi Ya Kuungua |
| Tahadhari: | TazamaMaelekezo ya Matumizi |
Vipengele vya rangi:
Lenzi za mawasiliano za Pattaya Brown zinaonyesha mchanganyiko wa kipekee wa rangi zinazoonyesha umaridadi na mvuto wa asili. Msingi wa lenzi umeundwa kwa rangi ya hudhurungi yenye joto, inayowakumbusha machweo ya dhahabu yanayopatikana katika eneo la kigeni la Pattaya, Thailand. Kivuli hiki cha hudhurungi kimeundwa ili kuchanganyika bila mshono na rangi mbalimbali za macho, na kuimarisha urembo wao wa asili huku kikiongeza kina kidogo na ukali.
Zaidi ya hayo, umbile tata na mashimo membamba katika sehemu ya katikati ya lenzi hutumikia madhumuni mawili: Huruhusu upenyezaji wa oksijeni kuongezeka, kukuza faraja wakati wa kuvaa kwa muda mrefu, huku pia kuongeza mguso wa hali ya juu kwenye muundo wa jumla. Mchanganyiko wa vipengele hivi husababisha lenzi ya mwasiliani ambayo ni ya kuvutia sana na inayostarehesha kuvaliwa.
Huduma ya ubinafsishaji:
Kwa pattaya brown, tuna huduma ya kuweka mapendeleo, Nembo iliyogeuzwa kukufaa, Kifurushi kilichogeuzwa kukufaa na Grapic iliyogeuzwa kukufaa ikijumlishwa. Lakini kiwango cha chini cha agizo kwa huduma zote mbili za Nembo na Kifurushi cha uwekaji mapendeleo ni jozi 500, ilhali Michoro Iliyobinafsishwa inategemea idadi ya chini ya kuagiza ya jozi 1000.
Ubinafsishaji wa bidhaa hutoa faida nyingi ambazo zinaweza kuboresha kwa kiasi kikubwa utambulisho wa chapa, kuvutia wateja na kukuza ukuaji wa biashara. Na wateja wetu wengi wamechagua huduma hii.
