| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Vipimo
| Kiasi cha Kifurushi: | Vipande viwili |
| Jina la Biashara: | Haipurecon |
| Maudhui ya Maji: | 40% |
Kutumia Vipindi vya Mzunguko: |
kila mwaka |
| Kipenyo: | 14.2mm |
| Unene wa katikati: | 0.08mm (- 3.00D) |
| Mzunguko wa msingi: | 8.5 mm |
| Tarehe ya kumalizika muda wake: | miaka 5 |
| Nguvu: | -0.00~-8.00 |
| Kifurushi: | Kifurushi cha chupa ya glasi na kifurushi cha malengelenge |
| Masafa ya Kubadilisha: | Kila Mwaka Inatumika |
| Masharti ya Uhifadhi wa Suluhisho la Chumvi la Kloridi: | 4℃~8℃ Mazingira Kavu, Ya Baridi, Yasio na Gesi Ya Kuungua |
| Tahadhari: | Tazama Maagizo ya Matumizi |
Utangulizi wa rangi:
Lenzi za rangi ya waridi za Blusher zina rangi ya waridi ya kipekee, inayochanganya ulaini wa rouge na utamu wa waridi ili kuunda athari ya kuona ya upole lakini hai. Kwa kawaida huongeza macho na kuongeza mguso wa upole kwa mwonekano wa mvaaji, na kuifanya ifae kwa vipodozi vya kila siku na hafla maalum.
Kama lenzi ya urembo ya nguvu iliyoagizwa na daktari, aina ya waridi ya Blusher hutoa aina mbalimbali za diopta, kwa kawaida huanzia digrii 0 hadi 800, zikiwahudumia watumiaji wenye mahitaji tofauti ya kuona. Kwa kutumia mbinu na nyenzo za hali ya juu za utengenezaji, lenzi hizi huhakikisha utendakazi wa kipekee wa macho, uvaaji wa starehe, na urekebishaji unaofaa wa masuala ya kuona huku zikidumisha mvuto wao wa urembo na mgawo wa mitindo.
Maswali kuhusu utaratibu:
Swali: Ni vitu gani ninaweza kununua kutoka kwako?
A: Lenzi za mawasiliano, Lenzi za mawasiliano za rangi, Kipochi cha lenzi ya mawasiliano, Suluhisho la utunzaji wa lenzi, Lenzi za vipodozi na bidhaa zinazohusiana.
Swali: Je, ninaweza kupata sampuli za bure?
Jibu: Ndiyo, tunafurahi kukutumia sampuli za bure, unahitaji tu kulipa mizigo.
A: Bei ni pamoja na jozi 1 (pcs 2) ya lenzi za mawasiliano, haijumuishi gharama ya vipochi vya lenzi.
Swali: Vipi kuhusu huduma ya baada ya bidhaa?
J: Ikiwa tatizo la bidhaa limesababishwa na upande wetu, tutawajibika kutoa maoni ndani ya siku 1-2 za kazi.
na kurudi baada ya wiki 1.
Swali: Gharama ya usafirishaji na wakati unaotarajiwa wa kujifungua?
J: Ili kuhakikisha uwasilishaji haraka na rahisi, kwa kawaida tunasafirisha maagizo kupitia DHL.
tunawajibika tu kwa usafirishaji wa bidhaa nje. Uondoaji katika desturi za mahali unakoenda ni wajibu wa mnunuzi. kwa nchi za EU, tafadhali shauri Nambari yako ya VAT, unahitaji kampuni na leseni ya kuagiza, hatutoi dhamana ya uwasilishaji wa mafanikio ikiwa huna leseni ya kuagiza ya kampuni.
